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Nguo ambazo ni za kazi maalum kama 
vile michezo (Hizi zivaliwe wakati wa 
shughuli hiyo tu.)

Nguo ambazo zina michoro, maandishi 
na picha ambazo haziendani na shughuli
za serikali.

Nguo zinazobana.

Kaptura ya aina yoyote.

Suruali yoyote inayoachwa bila kupindwa.

Suruali za “Jeans” na Fulana “T-shirts” (Hizi
 zivaliwe tu wakati wa shughuli maalum
 inayotambulika)

Kikoi au msuli.

Nguo zenye maandishi ya chama 
chochote cha siasa na yenye kuonyesha
ushabiki wa kitu fulani.

Nguo yoyote inayopingana na maadili ya
 utumishi wa umma.
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       JAMHURI YA MUUNGANO 
                 WA TANZANIA
                  OFISI YA RAIS
MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA.


