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TANGAZO LA KUUZA MAZAO YA MSITU
(SLIPA) KWA NJIA YA MNADA

. Katibu Tawala wa Mkoa wa Katavi anatarajia kuuza mazao ya misitu (slipa
3,562) za mti aina ya Mkurungu kwa njia ya mnada ambayo yamehifadhiwa
ndani ya Msitu wa Hifadhi ya Tongwe Mashariki katika eneo la Nguye lililopo
umbali wa Kilometa 16 kutoka Barabara Kuu ya Mpanda — Kigoma.

. Mnada utafanyika tarehe 20 hadi 21 Juni, 2020 katika eneo ambako mazao
yamehifadhiwa ndani ya Msitu wa Hifadhi. Mnunuzi atatakiwa kufika katika
eneo la Mnada akiwa na nakala ya Kitambulisho cha Mpiga Kura au
Kitambulisho cha Taifa au Nakala yenye Taarifa za Kampuni anayoiwakilisha.

- Mazao (Slipa) yatauzwa kwa ujazo (m?) na kama yalivyo kwa kila Loti na

Mnunuzi atakayeshinda hatakuwa na haki ya kudai fidia. Baada ya mauzo
mnunuzi atawajibika kulinda mazao aliyonunua.

- Mnada utaendeshwa kwa kuzingatia kifungu namba 94(3) na (4) cha Sheria ya
Misitu Na. 14 ya mwaka 2002 kikisomwa pamoja na Kanunj ya 31(b) ya

Kanuni za Sheria ya misitu za mwaka 2004.

- Mnada utafanyika hadharani wakiwepo wanunuzi wote katika eneo
yalipohifadhiwa mazao.

. Wanunuzi wanakaribishwa kutembelea na kukagua mazao hayo wakati wa saa
za kazi kuanzia saa mbili (2:00) asubuhi hadi saa tisa na nusu (9:30) alasiri siku

ya tarehe 14 na 15 Juni, 2020 katika eneo yalipohifadhiwa. Wasiliana na Katibu
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Tawala wa Mkog kupitia Afisa Misity kwa namba 0786 881 155 kwa msaada
wa kutembelea ng kukagua mazag hayo.

Wanunuzi watatakiwa kujiorodhesha kwenye Ofi

si ya Katibu Tawala wa Mkoa
kabla ya kwenda kukagua mazag hayo.

Mnunuz; atakayeshinda atatakjwa kulipia asilimia ishirini na tano (25%

) ya
thamani yote ya Loti ndan;

ya siku tatu (3) baada ya kushinda na fedha hizo

hazitarudishwa. Asilimia sabini na tano (75%) iliyobaki italipwa ndani ya siku

kumi na nne (14) baada ya mnada. Malipo yote yatafanyika kwenye akaunti ya
benki ambayo itatolewa na Katibu Tawala wa Mkoa wa Katavi.

Imetolewa na;

Abdallah M. Malela
Katibu Tawala wa Mkoa
KATAVI.
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